Lumenlabs

Taa za LED — Uhandisi wa Mwanga

Taa za pixel zinazobadilika, zinazodhibitiwa kwa kanda, na kukodisha kwa matukio — kwa maduka, migahawa, kumbi na majengo.

Omba Bei — WhatsApp

Taa Zinazobadilika

Rangi zinazobadilika, madoido yanayocheza na muziki, na mandhari tofauti kwa nyakati tofauti — kwa baa, migahawa, kumbi za matukio, maduka, na majengo (façade).

Michoro na Video kwenye Taa

Kila taa moja inadhibitiwa peke yake, hivyo tunaweza kuonyesha madoido, michoro, hata video kwenye ukuta au dari la taa — taswira inaweza kutembea, kuzunguka, au kufuata mdundo wa muziki.

Kanda Zinazodhibitiwa

Sehemu tofauti za jengo lako zinaweza kuwaka kwa rangi au mtindo tofauti — na kubadilishwa kwa mbofyo mmoja.

Kukodisha kwa Matukio

360° pixel tubes na flexible LED tubes kwa harusi, makonsati, uzinduzi wa bidhaa na matukio ya kikampuni. Tunafunga, tunaendesha, na tunaondoa baada ya tukio.

Mchakato

1

Mawasiliano

Unatuambia unachohitaji kwa WhatsApp.

2

Tathmini ya Eneo & Muundo

Tunatembelea eneo na kuandaa muundo wa taa.

3

Usanikishaji & Uprogramu

Tunafunga vifaa na kupanga madoido.

4

Msaada

Tupo karibu kama kuna tatizo baada ya kazi.

addressable pixel LED · MADRIX pixel mapping · DMX512 / Art-Net · uhandisi wa umeme na njia za data (power injection & data-run) · usanikishaji wenye ukadiriaji wa IP kwa nje · commissioning na handover.

Omba Bei — WhatsApp